Máy làm đá viên Turbo Gold TGI-80C 36kg
Thương hiệu: TurboGoldXuất xứ: Hàn QuốcTình trạng: Còn hàng
16.000.000 ₫
THÔNG TIN MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên sản phẩm | : Máy làm đá viên TGI-80C |
| Thương hiệu | : Turbo Gold |
| Mã sản phẩm | : TGI-80C |
| Kích thước máy | : 500x450x800 mm |
| Công suất | : 310 w |
| Điện áp | : 220V/1P |
| Năng suất làm đá | : 36kg / 24h |
| Loại đá | : Đá viên vuông |
| Làm lạnh | : Gió |
| Trọng lượng thiết bị | : 40 kg |
| Thùng chứa | : 15 kg |
| Bảo hành linh kiện | : 12 tháng |
| Bảo hành block | : 24 tháng |
Câu hỏi thường gặp : Máy làm đá viên Turbo Gold TGI-80C 36kg
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
Chưa có đánh giá nào.


































